คงสมบูรณ์สปอร์ตคลับ จัดจริงจัดเต็มเพิ่มเวลาแข่งขันอีก 1 วัน

ตอนนี้เต็มทุกรุ่นแล้วครับ เวลาการแข่งขันจะบอกอีกทีครับ ตารางการแข่งขันจะแจ้งอีกทีครับ ส่วนรายชื่อทีมทั้งหมดทุกรุ่นจะแจ้งพรุ่งนี้ครับ กติกาการแข่งขันจะแจ้งอีกทีครับ ขอบคุณสำหรับการตอบรับ200กว่าทีมมากๆนะครับ

รายชื่อรุ่น12ปี(2549)
1.คงสมบูรณ์
2.กำแพงFc
3.กันตะฟุตซอล
4.อโยธยา
5.สมุทรสาครวุฒิชัย
6.NoName Fc
7.เอื้ออาทรเพชรเกษม81
8.น้องหนิงFc
9.สรุเชษฐ จูเนียร์
10.ร.ร.วัดประทุมวนาราม(ลูกจุฬา)
11.แม่บางFc
12.ศูนย์เยาว์ชนทุ่งครู่
13.น้องกันพงษ์4
14.พระแม่สกลสงเคราะห์
15.หลุดลุ่ยFc
16.มีนประสาทวิทยา
17.ร.ร.จากพระแดงพระประแดง
18.หัวร้อน
19.ศูนย์กีฬาลุมพินี
20.ชมรมกีฬาบางแค
21.ร่วมใจอะคาเดมี่

รายชื่อรุ่น13ปี(2548)
1.คงสมบูรณ์
2.กำแพงFc
3.PIRATE Fc
4.God army
5.อโยธยา
6.ศิษย์จารย์เบิร์ด
7.แม่ปู&พ่อต้อม
8.สมุทรสาครบูรณะ
9.สมุทรสาครวุฒิชัย
10.เอื้ออาทรเพชรเกษม81
11.ชัยพฤกษ์ By น้องโมโต
12.ร.ร.วัดปทุมวนาราม(ลูกจุฬา)
13.อินทรีสายฟ้า
14.หมูปิ้ง
15.แจกแต้มFc
16.หลุดลุ่ยFc
17.ร.ร.จากแดงพระประแดง
18.ร.ร.วัดรางบัว
19.ศูนย์กีฬาลุมพินี
20.น้องป๋องFc
21.เด็กวัด
22.หนุมาน

รายชื่อรุ่น 14 ปี (2547)
1.คงสมบูรณ์
2.สิงห์ร้ายหนองแขม
3.เทวดาฝั่งธน
4.Alzimer
5.N,Google FC
6.พลังงานยาสูบ
7.ร่วมเพื่อน JR
8.รมควัน FC
9. Dark Wolf
10.โนเนม
11.God Army
12.แมูปู&พ่อต้อม
13.โกลเด้น GT
14.P.R. เพลสซิ่ง
15.พ่อพิชัยฟุตซอลคลับ
16.เด็กหัดเดิน
17.เอื้ออาทรเพชรเกษม81
18.เหม็นกริ่ม
19.รวมเพื่อน&ศิริรักษ์
20.น้องฮาน่า&ปาติมะห์
21.ละลาย
22.เจเล่ FC
23.น้องมีตัง
24.เด็กวัด
25.แม่บาง FC
26.Baby Sharke
27.หวานเย็น FC
28.หมู่บ้านเบญจทรัพย์
29.ศูนย์เยาวชนทุ่งครู
30.ไตรมิตรวิทยาลัย-ส่งการช่าง
31.BKK Fatsal FC
32.กำแพง FC
33.สิงห์นาวี
34.พระแม่สกลสงเคราะห์
35.สกอร์เปียนส์ FC
36.มือปืนยมทูศ
37.ลุงไทยสั่งลุย
38.NEW-NONG
39.สุนทรภู่ ยูไนเต็ด
40.ไตรมิตรวิทยาลัย
41.ศูนย์กีฬาลุมพินี
42.มุสลิมสะพายโค้ง
43.สาธิตรามคำแหง
44.ภัตติมา

รายชื่อรุ่น 15 ปี(2546)
1.คงสมบูรณ์
2.มาเต็ม
3.MIDTAPRAP
4.กันและกัน
5.พลังเบื้อง
6.JUST DO IT
7.Petchburi 12
8.ธิดายาดอง
9.ที่หนึ่งไม่ไหว
10.ยักษ์เขียว
11.ผมเองก็ไม่รู้
12.เด็กข้างสนาม
13.God Army
14.ร่วมใจอะคาเดมี่
15.ช่างเพชรรถกระป๋อง
16.กำแพง FC
17.เจ๊นวย
18.สมุทรสาครวุฒิชัย
19.เป็ดน้อย FC
20.เอื้ออาทรเพชรเกษม 81
21.รวมเพื่อน&ศิริรักษ์
22.น้องฮาน่า&ฟาติมะห์
23.แจกแต้ม FC
24.79 ZONES
25.อาภู&เด็กนรก
26.ไม่เตะก็ตั้ม
27.INSANITY FC
28.THUNGLIFE
29.อ่อนซ้อม FC
30.สิงห์ร้ายพระสมุทร
31.ไม่ได้ดึง มันตึงออโต้
32.ปั่นจัด FC
33.มิตรภาพทีม
34.ร.ร.มีนประสาทวิทยา
35.ตังไม่ออก บอกอิ่ม
36.อบต.หนองอีแร้ง
37.The Dog White
38.ธนกฤต
39.ศูยน์กีฬาลุมพินี
40.สกลวิทยา
41.น้องคิตตี้
42.ไทยแอร์ ศรีสุววรณ
43.ชอช้าง FC
44.น้องป๋อง FC
45.เด็กวัด
46.สิงห์ร้ายทุ่งครุ

รายชื่อรุ่น18ปี(2543)
1.คงสมบูรณ์
2.น้องเบลล่า
3.พ่อพิชัย999ฟุตซอลคลับ
4.น้องเอริทจูเนียร์
5.ปุ๋ยซิ่ง&จ่ามอสไก่ชน
6.อาหลีเฮีย
7.ต๊ะตุงตวง
8.น้องคิตตี้
9.เชยังไม่ตายEp1
10.ร.ร.ไตรมิตรวิทยาลัย
11.เด็กมันดื้อ(น้องอ้วน)
12.Maliytta
13.T-DED
14.ศิษย์จารย์เบิร์ด
15.วัยรุ่นบ้ากาม
16.น้องWonder & ป๋าสิทธิ์
17.น้องน้ำอุ่น
18.เช้าฟาดผัดฟักเย้นฟาดฟัดผัด
19.Velentine ฟุตซอลClud
20.ยอดนักสืบโคนันจิ๋ว
21.อาภู&เด็กนรก
22.The รางทอง
23.PTT พระประแดง
24.Blue Tiger Jr
25.Blue Tiger
26.หนุ่มทหารเรือ
27.MA.Team
28.น้องออกัส
29.Team chill
30.สุนทรภู่ยูไนเต็ด
31.BKK Futsal Fc
32.สามพี่น้อง
33.เซาท์บีเค
34.พระแม่สกลสงเคราะห์
35.รวมเพื่อน
36.ขาลุยไม่คุยเยอะ
37.NathamonFc
38.เด็กหัดเดิน
39.จำลองทีม
40.รวมมิตร
41.ร.ร.มีนประสาทวิทยา
42.ThEHOPE
43.ทศกัณฐ์
44.อย่าไปหยอง
45.E pic Sc
46.Fc พื้นที่สีเขียว
47.ศาลาแดง อะคาเดมี่
48.ศิษย์หลวงปู่แป้น
49.เสี่ยนิล & น้องช้อค
50.เรนเจอร์
51.ศูนย์กีฬาลุมพินี
52.สกลวิทยา
53.ตลาดพูล & ไอแม่เยอะ
54.เซฟเฮ้าท์คลับ
55.จ๊วด Fc
56.ภัตติมา

รุ่นประชาชนหญิง
1.คงสมบูรณ์
2.ช่องแคบวัดม่วง
3.ศิษย์จารย์เบิร์ด
4.น้องฟีฟ่า&น้องฟีคิก
5.เอื้ออาทรเพชรเกษม81
6.วิสุธิกษัตรี
7.วิถีซอย10
8.รวมเพื่อนFc
9.ทุ่งครู่Fc
10.นิ่งๆแต่ยิ่งใหญ่
11.ศิษย์หลวงปู่โต
12.คุณตุ่ม เต้าหู้นมสด
13.The Gang Fc
14.เต็มตีน
15.น้องกัปตัน
16.อ่อนช้อยFc
17.ร.ร.พันท้ายนรสิงห์วิทยา
18.บางมดวิทยา
19.ชมรมกีฬาบางแค
20.ตลาดพูล&ไอแม่เยอะ
21.น้องวินไป ฟินแลนด์ Fc
22.เทศบาลนาดี
23.ศิษย์อาแปะ
24.ไม่ยิงเยอะเจ็บตีน

ขอเพิ่มเวลาทำการแข่งขันจาก 2 วันเป็น 3 วันนะครับ เนื่องจากทีมที่สนใจเข้าร่วมมีจำนวนมากและเราจะทำการแข่งขันตั้งแต่เวลา 08.00-22.00 น.

ทีมไหนไม่สะดวกแจ้งเข้ามาทางเพจ คงสมบูรณ์สปอร์ตคลับ ได้เลยครับขอเพิ่มเวลาทำการแข่งขันจาก 2 วันเป็น 3 วันนะครับ เนื่องจากทีมที่สนใจเข้าร่วมมีจำนวนมากและเราจะทำการแข่งขันตั้งแต่เวลา 08.00-22.00 น.

ทีมไหนไม่สะดวกแจ้งเข้ามาทางเพจ คงสมบูรณ์สปอร์ตคลับ ได้เลยครับ

Leave a Reply

%d bloggers like this: